Return to Website

ศาลาประดู่หก

ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ศาลาประดู่หก

สามารถคุยกันได้ทุกๆเรื่องโดยเฉพาะทางวิชาการดนตรียิ่งดีใหญ่

เป็นเวทีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโดยไม่ต้องเสียตังค์ครับผม

ศาลาประดู่หก
Start a New Topic 
Author
Comment
แจ้งข่าว BJM 1820 ครับ

22-07-46
ขอแจ้งข่าวที่เกี่ยวข้องกับ เพื่อน ๆ bjm 1820 2 เรื่องดังนี้
1. คุณพ่อเทียบ ขาวปลอด ของเพื่อนเรา ไพทูรย์ ขาวปลอด เสียชีวิต ตั้งศพที่บ้านน้ำแคบ เผาวันพฤหัสฯ ที่ 24 ก.ค. 46 นี้ ที่วัดหญ้าปล้อง 13.00 น. เคลื่อนศพ ถ้าว่างขอเชิญทุกคนครับ
2. ประชุมสัญจรครั้งที่4/2545-2546 วันเสาร์ที่ 2 สิงหาคม 2546 ที่ สำนักงาน ททท. หน้าเมือง เพื่อน เราเป็นผอ.อยู่ที่นั่น สักการะพระสูง แล้ว ล้อมวงกันสนทนาเรื่องที่อยาก ..... สัก 3 ทุ่มคงเลิกได้ ใครว่างเชิญครับ
ครูจี แจ้งมาให้ทราบครับ

ขอแสดงความไว้อาลัยกับเพื่อน BJM 1820 ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อน ไพทูรย์ ขาวปลอด ด้วยความจริงใจที่เสียคุณพ่อไป ครั้งนี้ ผมไม่ได้ไปร่วมงานครับ เพราะพุธนี้(23-7-03)ไม่ได้หยุดงาน ขอร่วมแสดงความไว้อาลัยมา ณโอกาสนี้ด้วย , ประเสริฐ ขุนทองจันทร์