Return to Website

ศาลาประดู่หก

ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ศาลาประดู่หก

สามารถคุยกันได้ทุกๆเรื่องโดยเฉพาะทางวิชาการดนตรียิ่งดีใหญ่

เป็นเวทีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโดยไม่ต้องเสียตังค์ครับผม

ศาลาประดู่หก
Start a New Topic 
Author
Comment
Jazz Piano Show on 6-7-8

เพื่อนๆครับ ใครที่เป็นศิษย์เก่าราชภัฏสงขลา โดยเฉพาะภาควิชาดนตรี เชิญไปที่สถาบัน ในวันที่ 6-7-8 มีการสมนา และสาธิตดนตรีแจ็ส บรรยายทางวิชาการวันที่ 6-7 ดยอาจารย์ทรงคุณวุฒิจาก ม.มหิดล หลายท่าน ผมร่วมบรรยายด้วย(ประเสริฐ ขุนทองจันทร์)
ในวันเสาร์ที่ 7 กลางคืนมีเลี้ยงฉลองให้ อ.ไพโรจน์ ของเราด้วยที่เพิ่งได้ขึ้นเป็น อธิการบดีของมหาลัย อาจารย์เก่าๆ จะมากันมากเช่นอ.ณรงค์ชัย เป็นต้น

วันอาทิตย์ผมจะโชว์เปียโนแจ็สครับ พร้อมกับมีทีมแบ็คอัพ เบส-กลอง-และมีนายเพียรไปเป่าแซ็กร่วมด้วย ใครว่าง.....เชิญครับ