Return to Website

ศาลาประดู่หก

ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ศาลาประดู่หก

สามารถคุยกันได้ทุกๆเรื่องโดยเฉพาะทางวิชาการดนตรียิ่งดีใหญ่

เป็นเวทีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโดยไม่ต้องเสียตังค์ครับผม

ศาลาประดู่หก
Start a New Topic 
Author
Comment
หาศิลปินวัยรุ่นหน้าใหม่ๆ

ใครมีลูกศิษย์,ลูกหลาน,หรือพบเห็นใครที่มีแววดีในการร้องเพลง หรือวงดนตรวัยรุ่นก็ได้ข้อแม้นิดนึงคือควรจะสวย,หล่อ (อันนี้ทางบริษัทใหญ่ระบุมา)ให้รีบติดต่อตาม email address หรือคุณประเสริฐ ขุนทองจันทร์ โทรฯ 01-8943572

เราเป็นทีมงานใหม่ที่เฟ้นหาศิลปินใหม่ๆเข้าวงการสังกัดค่ายใหญ่เช่น RS,Grammy เป็นต้น โดยมีผม (ประเสริฐ ขุนทองจันทร์) เป็นโปรดิวเซอร์เอง เราผลิตงานขั้นต้นที่ภูเก็ต (มี Studio มาตรฐานระดับประเทศครับ) รับไม่จำกัดแต่ต้องผ่านการพิจารณาจากทีมงานก่อนว่าจะผ่านการคัดเลือกหรือไม่

มีทีมงานอบรมดนตรี,สอนการขับร้องที่ถูกหลัก ก่อนที่จะไปเป็นศิลปินดังในวันหน้าครับ - รีบติดต่อครับถ้าคุณมั่นใจในตัวเอง และอยากจะก้าวไปเป็นศิลปิน - อ้อ อายุควร 18-22 ปี (จะได้ดังนานๆ)

เราเน้นคุณภาพครับ - ประเสริฐ